14 ตอบกลับ

กำหนดคลอด28พ.ย.วันเดียวกันเลยค่ะ ท้องที่2แล้วค่ะ ได้ลูกสาว คนแรกผู้ชายค่ะ คนที่2แล้วยังตื่นเต้นอยู่เลยค่ะ

ท้องเเรกค่ะ ตื่นเต้นมาก ขอให้คลอดน้องเเข็งเเรงปลอดภัยนะค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ 28 พย ลูกชายเหมือนกัน ตอนนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ

กำหนดคลอด26 พ.ย.ค่ะได้ลูกชาย ท้อง2ค่ะท้องแรกหลุด

บ้านนี้กลางเดือนสิงหาคมได้ลูกสาวค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว☺

บ้านนี้ลูกชายค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะแม่

ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด29พ.ย. ท้องแรกจ้า

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ

TapFluencer

14 พ.ยค่ะ ลูกชายค่ะ ท้องที่2ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด27กันยาจ้า😊

เช่นกันน่ะค่ะแม่😊

TapFluencer

บ้านนี้ 30 พย. ผู้หญิงจ้า