43 ตอบกลับ

สุดยอดมากเลยค่ะแม่ เก่งมาก ยินดีด้วยนะคะ ไม่ค่อยเจอเคสที่หมอยอมให้คลอดลูกแฝดเอง ส่วนใหญ่มีแต่ผ่า เก่งมากๆเลยค่ะ

ของเราท้องแรกก็แฝดเหมือนกันค้ะอายุ17เหมือนกันแต่ยังไม่แตกค้ะแม่คลอดน้องตอนกีวีคค้ะ

ยินดีด้วยค่ะ นี้ก็ท้องแฝดเหมือนกันแอบหวั่นใจนิดๆเรื่องคลอดค่ะ

ยินดีด้วยจ้าคุณเเม่มือใหม่😘เเข้งเเรงทั้งเเม่ลูกน่ะจ้า

ยินดีด้วยนร้ค่ะขอให้สุขภาพน้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆจร้า

คุณ​แม่เก่งมากเลยค่ะ​ ขอให้สุขภาพ​ร่างกาย​แข็งแรง​

เก่งมากเลยค่ะ น้องแฝดก็ให้ความร่วมมือคลอดง่ายเชียว

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

คุณ​แม่​แข็งแรง​มากๆเลยค่ะ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

VIP Member

น้องเก่งมากคลอดเองได้ มีลูกครั้งเดียวได้2คน