6 ตอบกลับ

ต้องซาวน์ผ่านช่องคลอดค่ะ เจอแน่นอน ฝากครรภ์จนตอนนี้ 11+4 แล้ว ยังต้องซาวน์ช่องคลอดอยู่เลยค่ะ น้องโตปกติ หน้าท้องคนเราไม่เหมือนกันค่ะ

ลองเปลี่ยนที่ไหมคะ ลองหาซาวน์ที่อื่นดูก่อน

เราตอน ซาวด์ 8w ก็เจอแต่ถุง และหมอนัดทีตอน 11w+4 ก็ซาวด์อีกรอบ แต่เจอน้องแล้วคะ

บ้านนี้ที่ซาวด์ ตอน 8w ก็เจอคะแต่เล็กๆ😅 แต่พอตอน 11wชัดมากเลยคะ

เราตอนซาว์ครั้งแรก 11w 1d คือเป็นตัวน้อยแล้วค่ะเห็นชัดมาก

มีบางคนเจอตอน 12w ค่ะแม่ อย่าเพิ่งเครียดนะคะ รออีกหน่อยค่ะ

พยายามให้กำลังใจ ตัวเองอยุ่ค่ะว่าต้องเจอน้อง

บ้านนี้ 9 W 5 D ก้อเจอน้องแร้วค่ะแม่

11 Week ไม่เจอน้องคือท้องลมค่ะแม่