100 ตอบกลับ

ของเราก่อนท้องติดมาก ติดแบบกินเป็นชวดใหญ่ๆ วันละ2ขวดได้เลย แต่พอแพ้ท้องคือไม่อยากกินไปเลย😅

บ้านนี้กินทุกวันจนคลอดเลยค่ะ ถ้าไม่มีภาวะเบาหวานตอนตั้งครรภ์ก็กินได้ค่ะ แค่พอชื่นใจ

บ้านนี้ก็กินทุกวันค่ะ😅13w...กิน1ขวดใหญ่ต่วันก็ว่าได้แต่ช่วงนี้ห่างๆหน่อยแล้วเพราะไอ😅

TapFluencer

เรากินแทบทุกวันเลยค่ะตรวจเบาหวานผลปกติแต่มันไม่ควรกินเยอะๆค่ะแต่อดไม่ได้เลยค่ะ555

ท้องแรกกินทุกวันค่ะ ทานบางคนเสี่ยงเบาหวานค่ะแม่ บ้านนี้ทานยังคลอดไม่เสี่ยงเลยค่ะ

กินตั้งแต่ยังไม่ท้องตอนนี้ท้อง5เดือนแล้วก้ยังกินอยู่ถ้าวันไหนไม่ได้กินปวดหัวค่ะ

บ้านนี้กินตั้งแต่รู้ว่าท้องตอนนี้30วีคแล้วก็ยังกินค่ะ😂ไม่ได้กินแล้วมันไม่สดชื่น

ในแอปมีข้อมูลอาหารที่ทานได้ทานไม่ได้ค่ะ ยังมีอีกหลายฟีเจอร์ในแอปเปิดดูบ้างนะคะ

บ้านนี้กินทุกวัน เป็นลิตรๆต่อวัน ตอนนี้น้อง8เดือนแล้วจ้า กินตั้งแต่ท้องจนคลอดคะ

ควรลดค่ะ เป็นแก้สทำให้แม่ท้องอืดได้ และควรระวังเรื่องเบาหวานขณะตั้งครรภ์ค่ะแม่