69 ตอบกลับ

16กันยาจ้าเจ็บเตือน2รอบแล้วคะตอนนี้36+4อยากแตกแล้วเจ็บจิ๊มิ๊มากเลยเจ็บหัวหน่าวเจ็บเชิงกานมากๆขยับเป็นเจ็บอะเดินก็ไม่ไหวอยากเดินเร็วก็เดินไม่ได้ขาไม่ไป55+คงไม่ถึง16กันยาแน่เลยอยากเจอแล้ว

ใช่แล้วคะขยับเปนเจ็บอะแต่ก็ยังไม่รู้ว่าจะคลอดเมื่อไหร่รอๆน้องออกมา

กำหนดคลอด28 กันยาค่ะ แต่น้องดิ้นเก่งมาก มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว เหมือนจะเร็วๆนี้เลยค่ะ กลางคืนนี้นอนไม่ได้เลย ปวดฉี่นิดหน่อยก็ท้องแข็ง แม่ก็อยากแตกแล้วจ้า จุกท้องมากๆเลย😂

26​กันยาจร้า​ ตอนนี้35+2มีท้องแข็งถี่ทุก8-10นาที​ ตอนนี้นอนโรงพยาบาล​ให้ยาระงับไว้ก่อน​ หมอให้คุณแม่นอนอย่าเดียวเลย

โดนไป1 เด๋วออกมาแน่ค่ะ

บ้านนี้ก็27 กันยาค่ะ ปวดหัวหน่าว ท้องแข็งบ่อย ปวดขา ปวดจิ๊มิ เดินไม่ค่อยไหวแล้วค่ะมือเท้าก็บวมไปหมดแล้ว🥺

สู้ๆน่ะค่ะแม่

36 กำหนดคลอด 21ก.ย. เพิ่มซาวด์มาเมื่อวานน้องกลับหัวแล้ว นน. 2861 เริ่มมีอาการแปลกๆ ปวดหน่วง มีมูกขาวข้นออกมา

ทีมกันยา รอวันนั้ดผ่าอีกรอบ7กันยาถ้าไม่ชิงแตกก่อน ต้าวแฝดช.ญ. แม่ไม่ไหวแล้วไม่ต้องหลับต้องนอนแล้ว

กำหนดคลอดวันที่23กันยานี่ก้อเรยคลอดแร้วไม่รุสึกเจบปวดรัยเรยค่ะ หมอนัดผ่าวันจันทร์ที่27กันยานี้

15 กันยาค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก ปวดบ่อยด้วย กลัวจะคลอดก่อนสุดๆค่ะ เดินจะไม่ไหวแล้ว เจ็บจิมิ ปวดหัวหน่าว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ปวดตรง หัวหน่าว ท้องแข็งบ่อย ไม่รู้จะถึงมั้ย

37วีคพอดีค่ะวันนี้ กำหนด11ก.ย.ลูกสาว ตอนนี้เดินไม่ไหวแล้ว เจ็บจิมิ ปวดหัวเหน่าว ลุกเดินลำบากมาก

ใกล้แล่วจ้าแม่🥰🥰

29 กันยาคะ. ตอนนี้ 34w+3 ท้องแข็งมีบ้างคะถ้าทำอะไรนานๆจะแข็ง มีเจ็บๆเตือนบ้างแล้วเหมือนกันคะ