3 ตอบกลับ

ตอนแรกเราก็ไม่ได้อะไรกับน้ำมะพร้าวนะ ซื้อมาเป็น ขวดละลิตร 2 ขวด กินหมดไปขวดเจอเลือดออก ทั้งที่ก่อนหน้านี้ปกติมาก ไม่มีอาการใดๆ ท้องแรกไม่ได้กินช่วงท้องอ่อน แต่ท้อง2 กินบ่อย แล้วมีเลือดออกมา เลยทำให้คิดว่ามีส่วน งดได้ก็งดไปก่อนละกันนะคะ ซักหลัง4 เดือนค่อยกลับมากินใหม่

เลือดออกตอน8 วีคค่ะ ตอนนี้ 9W3D. ฉีดกันแท้งไป2 เข็มแล้ว น้ำมะพร้าวที่เหลือคือโยนทิ้งเลย หลอนจัด

บ้านนี้แม่สามีกับแฟนก็ไม่ให้กินค่ะ กลัวแท้ง พอท้องได้3เดือนเรากลับมาอยู่บ้านแม่ แม่ไม่ได้ห้าม แถมหาให้ดื่มด้วยค่ะ ดื่มวันล่ะลูก จากแพ้ท้องกินอะไรไม่ได้ หายไปเลยค่ะ

กินปกติค่ะ ตอนนี้พึ่ง 10 วีคยังไม่มีอาการอะไรนะคะ