11 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ของเรา 3w4d ซาวด์ไม่เจอเหมือนกัน หมอให้รอแล้วมาอีก2 สัปดาห์ ตอนนี้กลัวอย่างเดียวคือท้องนอกมดลูกค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ หมอกลัวนอกมดลูก

ปกติค่ะ เค้าไปฝากตอน4 w 2 d ซาวด์ผ่านท้องไม่เจออะไรเลย หมอเลยซาวด์ผ่านมดลูกให้ ก็เจอถุงน้า

ไปครั้งแรกก็ไม่เจอถุงเหมือนกันค่ะ ต้องผ่านไปสักวีกสองวีกก็เจอถุงค่ะ สู้ๆนะคะ

ไม่เจอเหมือนกันค่ะ นึกว่าเราเป็นคนเดียวซะแล้ว เรานี่ร้องไห้ใจเสียเลยตอนหมอบอก

ไปไม่เจอ อะไรเลยเหมือนกันค่ะ รอตรวจอีก 1 สัปดาห์นะคะ สู้ๆ ค่ะ กิน และนอนพักนะคะ

ไล่ๆกับเราเลยค่ะ เราประจำเดือนมาวันสุดท้าย 7/4

Super Mum

ยังมีโอกาสเจอค่ะแม่ รอคุณหมอคอนเฟิร์มนะคะ

ปกติค่ะพึ่ง1เดือนเองค่ะ เห็นประมาณ6-7วีคค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนครั้งสุดท้ายวันไหนคะแม่

5 เมษายนค่ะ

ตอนตรวจประจำเดือนขาดกี่วันคะ

2 วัน เจอเลยค่ะ