6 ตอบกลับ

ไม่เจ็บค่ะ เราว่าเจาะเลือดเจ็บกว่า แค่ตึงๆหน่วงๆ คุณหมอจะซาวด์ดูน้องตอนเจาะ เจาะแปปเดียวไม่ถึง5นาทีค่ะ พออีก1 อาทิตย์คุณหมอจะนัดซาวด์ และตรวจภายในค่ะ

ไม่เจ็บจ้าเสียวนิดๆถ้ามีความเสี่ยงหมอให้เจาะ เจาะเถอะค่ะจะไดรู้เพื่อความสบายใจแถมยังได้ทราบเพศลูกอีกด้วย

ไม่เจ็บคะ รุ้สึกเหมือนตอนฉีดยา แปบเดียวไม่ถึง 5นาที แต่เจาะเสร็จห้ามเดิน ห้ามทำอะไรเลย นอกจากนอน อย่างเดียว

หมอนัดเจาะ 15 นี้เหมือนกันค่ะ บ้านนี้พบโครโมโซมผิดปกติ เลยต้องเจาะน้ำคร่ำยืนยัน เครียดเหมือนกันค่ะ

เราเจาะแล้วจร้าเมื่อวาน เจ็บตอนคุณหมอแทงเข็ม ใจสู้ค่ะคุณแม่เพื่อตัวเล็ก เราก้อพบโครโมโซมปิดปกติเหมือนกันเลยต้องเจาะยืนยันจร้า

VIP Member

ทำไมถึงได้เจาะคะ เราก้อหมอนัดเจาะเหมือนกัน แอบกังวัลมากๆ

โครโมโซมในตัวเด้กผิดปกติน่ะคะเขาเลยเจาะดูให้เเน่ใจ

เจ็บนิดเดียวแปบเดียวค่ะ