149 ตอบกลับ

บ้านนี้14w 1วัน ค่ะ กำหนดคลอด15เมษาถามแม่บ้านนี้หน่อยค่ะว่าเวลานอนตะแคงซ้ายหรือขวารู้สึกว่าท้องจะไปกองอยู่ทางที่เรานอนตะแคงบ้างมั้ยคะพอจับดูก็เป็นก้อนๆแข็งๆแต่ไม่เจ็บไม่ปวดพอนอนหงายก็หาย #ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ☺️

โล่งอกไปทีค่ะคิดมากจนนอนไม่หลับ

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกันค่ะ 14w2d กำหนด12เมษา แต่ไม่เห็นพุงเลยจ้า อ้วน!555

บ้านนี้ กำหนด15เมษา ตรงกับวันเกิดคุณแม่เลยค่ะ แต่คิดว่าคลอดก่อนแน่ๆ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ แต่กำหนดคลอดเดือนกุมภาพันธ์​64จ้า😊💖

ยังตรวจไม่เจอคลื่นหัวใจเลยอ่ะ สงสัยเราจะอ้วนไปหน่อย

นี้อ้วนมากค่ะ แต่คุณหมอให้ฟังเสียงหัวใจน้องเต้นแล้ว เต้นแรงมากค่ะ

บ้านนี้26มีนาจ้า แต่กลัวเลยไปถึงเมษานู่นค่ะแม่

13เมษาเหมือนกันจ้าแต่แม่บ้านนี้ท้องไม่ออกเลย

24เมษาจ้า แต่แม่เลือกผ่าคลอดดูวัน6-10ไว้คะ

5เมษาจ้า แม่ท้องใหญ่จัง บ้านนี้แบนเลยจ้า55

สงสัยพุงล้วนๆค่ะแม่

14วีค 1วันเหมือนกันค่ะ กำหนดคลด14เมษา 64