5 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ มาฝากต่อที่โรงพยาบาลภูมิพลตอน36W ขอหมอผ่าเหมือนกันค่ะ หมอให้เลือกวันที่12-16 เราเลือกวันที่16ไปค่ะ ถ้าฝากพิเศษหมอบอก7,000บาทค่ะ ค่าผ่าอยู่ที่18,000บาทค่ะ

ขอผ่าเอง รพ.รัฐจะไม่ผ่าให้นะคะ นอกจากมีข้องบ่งชี้ต่างๆที่จำเป็นต้องผ่าจริงๆ นอกจากเอกชนค่ะ มีแพ็คเก็จคลอดทั้งแบบคลอดเองและแบบผ่า ราคาแล้วแต่ รพ.

รพ.รัฐ แถวบ้าน ไม่ฝากพิเศษถ้าขอผ่าได้แต่เสียเงิน ใส่ซอง3-4,000+ค่าอุปกรณ์เครื่องมือในการผ่า10,000-15,000 ค่ะ

TapFluencer

ไม่เกี่ยวกับการฝากค่ะ ถ้ารพ.รัฐไม่สามารถขอผ่าได้ เเต่ถ้ารพ.เอกชนเสียตังเองสามารถขอผ่าได้

ของเราฝากพิเศษกะคลีนิค ค่ะ คลิดที่โรงบาลรัฐ หมอเจ้าของไข้ให้เลือกได้เลยคะ

พิเศษไม่พิเศษหากไม่มีบัตรทองหรือขอผ่าเองก็เสียเองอยู่แล้วค่ะ