5 ตอบกลับ

เบบี้ออยค่ะ ก่อนนอน โบกเลยค่ะ ถ้าคันก็ไดอาบิเดิร์ม ตัวนี้เรื่องคันเอาอยู่ค่ะ หมอสั่งให้ คันเมื่อไหร่ก็ทาอย่าเกานะคะ ส่วนตอนอาบน้ำเสร็จเค้าทาเจลว่านหางจระเข้ 100% ตลอดค่ะ ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ

เหมือนกันค่ะ มาแตกมากตอน7เดือนจะ8เดือน เริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆอะไรก็เอาไม่อยู่จริงๆค่ะ ทาทุกอย่างที่แนะนำก็ไม่ได้ช่วยค่ะ

บ้านนี้ครีม3-4ตัว ทาทั้งออยล์ พึ่งมาแตกตอน 36สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้39+1 แตก3ขีดค่ะ ขีดละ2เซ็น🤣 ไม่รู้จะทาตัวไหนแล้วค่ะ

ตัวนี้พึ่งซื้อมาใช้ตอนรู้ว่าตัวเองเริ่มแตก...มันจะช่วยให้แตกน้อยลงหรือจางลงไหมคะ 😢

VIP Member

รักษาสุขภาพทั้งแม่และลูกให้แข็งแรง ผ่านไปได้ด้วยดีถึงคลอดเลยค่ะ

ขอบคุณคะแม่👶🏻😍

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ขนาดทาครีมทุกวัน ยังเอาไม่อยู่เลยค่ะ

เป็นเศร้า😭😭