13 ตอบกลับ

บ้านนี้ช่วง3เดือนแรก น้ำหนักขึ้นแค่เดือนล่ะโลค่ะ แต่พอช่วง4เดือนเท่านั้นแหละ มาเดือนล่ะ3โลเลยค่ะ ตอนนี้26วีคแล้ว อ้วนมากเลยค่ะ

น้ำหนักไวเสี่ยงเป็นเบาหวานได้ งดอาหารหวานบางนะคะ

รับคำแนะนำ ขอบคุณค่ะ คุณแม่

ขึ้นมา 2 โลจ้า แพ้ท้องหนักมากพึ่งเริ่มกินได้จ้า

ของเราขึ้นเร็วไป

ยังไม่ขึ้นเรย กำลังหยุดแพ้ท้อง😁😁😁

13 week น้ำหนักลดไป3โลจ้า แพ้ท้อง

15w 3d ไม่ขึ้นเลยค่ะ ลดไป 1-2โล ค่า

แม่บ้านนี้ 16 w ขึ้นมา 6 โลจ้าา

มีเพื่อนอยู่น๊าาา ดูแลตัวเองดีๆนะคะคุณแม่

ท้องแรก 18w 5d ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

บ้านนี้21วีคขึ้น4โลค่ะ

15+2 ขึ้นมาประมาณ3โลคะ