13 ตอบกลับ

35w เราพึ่งไปตามหมอนัดมา หมอบอกท้องใหญ่นะแต่ตัวลูกเท่ากับเดือนที่แล้วเลย😔 น้อง31ซม. ไม่โตขึ้นเลย โตแต่ท้อง เราถามเรื่องน้ำหนักหมอไม่บอกค่ะ ก็ไม่รู้ทำไมบอกเป็นซม.

ใช่แม่ หมอวัดให้เฉยๆ แต่ไม่บอกน้ำหนักน้องเรยย🫤

VIP Member

ไม่เล็กนะคะแม่ เรา 37w2d ตัวเล็ก 3 โลแล้วค่ะ ถ้าหมอไม่ว่าลูกตัวเล็กไม่ต้องกังวลนะคะ ดีแล้วค่ะหลังคลอดจะได้กลับร่างเดิมไวๆค่ะ 😊

งุ้ยยยไกล้แตกแย้วว ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ❤️

บ้านนี้34+2ค่ะ ท้องออกข้างหมด มีแต่คนทักท้องเล็กเหมือนกันค่ะ ถ้านน.ลูกตามเกนก็พอค่ะ

ใช่แล้วค่ะแม่ บ้านนี้ กินแต่ไข่ต้ม

บ้านนี้36+6ท้องเล็กกว่าคุณเเม่อีกค่ะ เเต่คุณหมอบอกน้องนํ้าหนักดีมาก

หมอทางนี้ไม่บอกอะไรเรยค่ะ😥

ไม่ต้องสนใจคนทักค่ะ ตอนซาวน้ำหนักน้องปกติก็พอแล้ว

น้ำหนักน้อง หมอไม่เคยบอกเรยคะแม่

บ้านนี้ 36+2 week น้ำหนักลูก 3,100 แล้วค่ะ ท้องเท่าๆกันเลย

งุ้ยยย น้ำหนักน้องดีมากเรยย❤️

ไม่เล็กน้าาา ใกล้แล้วๆ ขอให้คลอดง่ายๆ จ้า

ขอบคุณคะแม่❤️

ไม่เล็กค่ะแม่ บ้านนี้ก็36wท้องเท่าๆกันเลย

❤️❤️

ไม่เล็กนะคะแม่ บ้านนี้35วีคพอดีค่ะ

ค้ะแม่

เวลาซาวแม่ถามคุณหมอเลยค่ะ