17 ตอบกลับ

ไม่เร็วค่ะ บ้านนี้น้องดิ้นเบาๆตั้งเเต่ 3 เดือนเเล้วค่ะ เเต่บางวันก็ไม่ดิ้น บางวันก็ดิ้นทั้งวันค่ะ พอบอกคุณหมอ คุณหมออันตราซาวดู คุณหมอบอก ปกติคับน้องเเข็งเเรงดี ตอนอันตรทซาวก็ดิ้นไม่พักเลยค่ะ เเต่ตอนนี้ 4 เดือนเเล้ว ดิ้นทุกวันเเต่2-3 ชั่วโมงครั้ง

ปกติค่ะ จริงๆน้องดิ้นก่อนเราจะรู้สึกค่ะเพราะน้องยังเล็กพอเค้าเริ่มโตแม่ถึงจะรู้สึกค่ะ

บ้านนี้มาดิ้นตอน16wค่ะ ตอนนี้18wเเล้วค่ะ ความรู้สึกเหมือนปลาตอด😊

ปกติค่ะ บ้านนี้ท้องแรกดิ้นตอน 20 วีค ท้องสองดิ้นตอน 16-17 วีคค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอนน้อง16วีค ท้องนี้ท้อง2ค่ะ ตอนนี้19วีคแล้ว

บ้านนี้น้องดิ้นตอน17w ตอนนี้18w แล้วคะทีมกรกฎา🥰

มีจู๋เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้คลอดปกติ กำหนดวันที่13 ยินดีด้วยนะค่ะ♥️

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็ดิ้นทุกครั้งหลังแม่ทานข้าว อิอิ

ปกติจ้า ของเค้ารู้สึกตอดตั้งเเต่3เดือนครึ่งเลย

Super Mum

ปกติค่ะ เด็กจะเริ่มดิ้นช่วงนี้

ดิ้นแล้วค่ะ ทีมกรกฎาคม👶🏻❤️