41 ตอบกลับ

กินข้าวไม่ได้ ทรมาน ค่ะ จะอยากตลอด ตอนนี้8สัปดาห์เเล้วค่ะ

แพ้ยาคุม​ที่ฝั่งค่ะ​น้องสาวฝั่งยาคุมก็ผอมแบบนี่

ขอบคุณค่ะ

ให้ลูกกินนมผงค่ะ ถ้าลูกกินนมแม่ แม่ก็จะผอม

TapFluencer

ทานวิตามินคลินิกนะคะช่วยเพิ่มน้ำหนักได้

ลองทานโปรตีนและไขมันดีดูค่ะ เน้น นม,ไข่

ไม่ผอมนะคะ เรา 41.5 กก เองก็สมส่วนนะคะ

ลองหาหมอตรวจหาสาเหตุก่อนดีไหมคะ

ค่ะ แฟนจะให้ไปเอาเข็มออกค่ะ ตอนแรกคิดว่าเป็นเพราะเอานมให้ลูกเลยผอม แต่ตอนนี้ลูกได้1ขวบแล้ว น้ำหนักลดไม่ยอมขึ้นเลยค่ะ เริ่มไม่ค่อยมีแรงเหนื่อยง่ายมากค่ะ

VIP Member

กินเยอะๆ ค่ะ หมูกระทะช่วยได้

ของเราฝังเข็มไม่ลดเลย555

ฝังหลังคลอดใช่มั้ยคะ

เราเหมือนเคลียดด้วยค่ะ. วันแรกที่คลอดก็เครียดเลย