10 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่เก่งมากเลย คลอดธรรมชาติได้ น้องน้ำหนักเยอะกว่าลูกเราอีกค่ะแต่ของเรา หมอไม่ยอมให้เสี่ยงคลอดธรรมชาติ เลยต้องผ่า ขอให้คุณแม่กับน้องสุขภาพแข็งแรงนะคะ 😘

ขอบคุณค่า❤️❤️

น่าเกลียดน่าชังจังเลยลูก คุณ​แม่เก่งมากๆเลยค่ะ ฟื้นตัวเร็วๆนะคะ แล้วก็เจ้าหมูแข็งแรง​ๆค่ะ

ขอบคุณค่า🥰

ลูกตัวใหญ่มากค่ะ แถมคุณแม่คลอดเองด้วย แม่เก่งมากค่ะ

ขอบคุณค่า🥰🥰

ยินดีด้วยค้า ทางนี้ก็38+5แล้วยังไม่แตกเลย

นั่งท่าผีเสื้อช่วยได้ค่า🥰

ยินดีด้วยระค่ะคุณแม่จ่ำม่ำมากค่ะ

ขอบคุณค่า

39w1d น้ำหนัก3.910 คลอดธรรมชาติค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

คลอดยากไหมคะแม่ จ่ำม่ำมากๆ

คลอดง่ายค่า แต่เจ็บ1 วันเต็มๆ

จ้ำม่ำจังเลยลูก

ดีใจด้วยจร้า😊😊

ยินดีด้วยนะคะ