9 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ได้ตรวจเพราะผู้ช่วยพยาบาลนับวีคผิดค่ะ พอหมอนัดซาวอายุครรภ์เกินจะตรวจแล้ว แต่แม่คลอดน้องมาน้องปกติดีค่ะ

รพ กุดรัง ค่ะ พอเกิดเรื่องนี้แม่ก็ย้ายไปฝากคลีนิคเลยค่ะ ปกติเวลาไปฝากท้องที่ รพ จะเป็นพยาบาลและผู้ช่วยส่วนใหญ่ค่ะ คุณหมอจะเข้ามาแค่เวลาซาว

ของกิ๊กไม่ได้ตรวจแบบเสียเงินค่ะ แต่ตรวจตามปกติที่รพ มีค่ะ ตรวจฟรีแต่% แม่นน้อยกว่านิดนึงค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอน13วีคคะ ผลออกมาเสี่ยงได้ไปเจาะน้ำคร่ำวันที่11 มกราคม

บ้านนี้หมอนัดตรวจ10ที่จะถึงค่ะ15w1d พอดีค่ะ

ไปตรวจมาวันนี้ค่ะรู้ผลวันที่18จ้า

บ้านนี้หมอนัดวันที่8นี้ค่ะ 15w3D😄

บ้านนี้เลือกที่จะไม่ตรวจคะ

น้องยังไม่คลอดคะ หมอนัดซาว 1 มีนาคะ

VIP Member

ตรวจช่วงประมาณ15สัปดาห์คะ

ตรวจค่ะ 16 สัปดาห์ค่ะ