7 ตอบกลับ

ถ้าหมอไม่ได้แจ้งมาเด็กตัวเล็กก็ไม่เป็นไรจ้า บ้านนี้18วีค ก็ไม่ออกเหมือนกันค่ะ ส่วนมากท้องสาวท้องแรกไม่ค่อยออก ออกทีก็เกือบคลอดเลยค่ะ4555

รู้สึกว่าท้องป่องเหมือนคนท้องตอน 24wk ค่ะ ก่อนหน้าเหมือนคนกินอิ่มเฉยๆ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะตอนนี้เหมือนท้องป่องเพราะกินข้าวอิ่ม

บ้านนี้19วีคเหมือนกันค่ะ รู้สึกป่องเหมือนอิ่มข้าวใหม่ๆ จนคนอื่นทักว่าท้องเล็กมากก

เหมือนกันค่ะบ้านนี้18+2มีเเต่คนทักว่าน้อยสรรหาของมาบำรุงอยุ่ค่ะ😁

เหมือนกันค่า 19 วีค ท้องยังไม่ค่อยออกเลย แต่รู้สึกดิ้นแล้วนะค่ะ

19+2 ท้องป่องแหลมมากเลยค่ะ แข็งๆ ท้องเท่าคนที่ท้อง 7 เดือนเลยค่ะ

7-8เดือนเดี๋ยวก็ออกค่ะไม่ต้องรีบ