2 ตอบกลับ

ก็ต้องเลือกค่ะว่าจะอยากเครียดระแวงแบบนี้ตลอดไปได้ไหม มีครั้งแรกก็ต้องมี 2 3 ตามมา ร่างกายเราเปลี่ยนไม่เหมือนเดิม หรือถ้าไม่พร้อมทำแท้งถูกกฎหมายแล้วนะคะ จะได้ใช้ชีวิตต่อค่ะไม่ต้องมีภาระรับผิดชอบคนเดียว ขนาดท้องยังขนาดนี้เลยคิดว่าตอนคลอดเขาจะกลับตัวกลับใจหรอ เป็นกำลังใจให้นะคะ เลือกทางเดินดีๆให้ตัวเองก่อนไม่งั้นอนาคตลำบากแน่นอน

เราบอกกับแฟนก่อนคบเลยว่าเรื่องผู้หญิงเราไม่ให้โอกาส มีคือจบ ไม่ต้องอธิบาย ไสหัวไปอย่างเดียว เราชอบคนใช้หัวบนมากกว่าหัวล่างค่ะ จิตสำนึกมันสอนกันไม่ได้นะไม่มีก็คือไม่มี ผิดกี่ล้านรอบก็ไม่มีวันสำนึกหรอก ลองไปถามคนที่ผัวมีกิ๊กได้เลยว่ากี่คนที่เลิกได้จริง ๆ