22 ตอบกลับ

ไปเลยคะแม่มีอาการปวดท้องร่วมด้วยใหมถ้ามีเอาตระกร้าเตรียมคลอดไปด้วยได้เลยคะ

VIP Member

เตรียมข้าวของเอกสารไปโรงบาลเลยค่ะแม่ ใกล้แล้ว🥰🥰

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะค่ะตอนนี้น้องคลอดออกมาแล้วค่ะ❤️❤️

ไปค่าเตรียมอุ้มได้เลยค่ะแม่ คลอดง่ายๆปลอดภัยทั้งแม่แหละลูกนะคะ

อิจฉาจังเลยค่ะ แม่จะคลอดแล้ว บ้านนี้39wเงียบอยู่เลย

แบบนี้ต้องไปหาหมอไหมค่ะท้อง38 2ค่ะไม่เจ็บท้องค่ะ

ไปเลยจ้าแม่ น้องจะมาแล้ว

ของเราก็แบบนี้ไปหาหมอรอคลอดเลยค่ะแม่

ออกแบบนี้มีอาการเจ่บปวดอะไรไหมค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยนะคะ

หิ้วตะกร้าไปโรงบาลเลยค่ะ