58 ตอบกลับ

29 พฤศจิกาจ้า ท้องสอง ยังเห็นเพศไม่ชัด แต่คุณหมอว่าน่าจะผู้หญิงจ้า

29พฤศจิกาคะยังไม่ทราบเพศน้องเลย แต่น้องกินเก่งและดิ้นเก่งมากคะ

VIP Member

กำหนด 3 พ.ย. จ้า ยังเห็นเพศไม่ชัดเลยจ้า รอลุ้นตอนออกเลยจ้า 27+4

อยากได้ ญ. ค่ะ แต่ไม่ว่า ญ.หรือ ช. ยังไงก้รัก รอลุ้นอย่างเดียวคะตอนนี้ดิ้นเก่งมากนึกว่าซ้อมมวยในท้องแม่สะอีก ☺️☺️

3พย.ค่ะยังไม่รู้เพศ ซาวรอบแรกผช.ซาวรอบสองผญ.😢

13 พฤศจิกายนเหมือนกันคะแต่ไม่รู้เพศลูกเลยคะ

19 พ.ย.ค่ะ ได้ลูกสาว เริ่มตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

24w กำหนดคลอด 28 พ.ย. บ้านนี้ทีมลูกสาวค่าาา🥰💗

คลอด14พ.ยจ้าได้น้อง ผญ วันนี้ครบ26วีคเต็ม🥰

บ้านนี้ 4 พ.ยจ้าา #ท้องแรกลูกชายเหมือนกัน🥰

คนแรกเหมือนกันเลยจร้า

12พ.ย.เหมือนกันจ้าบ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า