14 ตอบกลับ

บ้านนี้16w4dเหมือนกันค่ะ เขาเริ่มตอดบ้างแล้ว พ่อเอามือไปวางหน้าท้อง จะชอบตอด บางครั้งดูละครอยู่ ก็จะรุ้สึกดิ้นเลยแหระไม่เหมือนตอดละ

บ้านนี้ค่ะ อายุครรภ์ใกล้กันเลย ตัวเล็กเริ่มตอดเก่งแล้วค่ะ ส่วนใหญ่จะตอดช่วงบ่ายๆ เเละก่อนนอนค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะทั้งวันเลย ปัจจุบัน 34+5 w น้องดิ้นเก่งมากๆค่ะ

16วีค5วัน ตอดแค่เวลาตื่นนอนและช่วงบ่ายและก่อนนอนค่ะ😊

บ้านนี้17wไม่รุ้สึกอะไรเลยกังวลมากก

บ้านนี้ 16w4d ยังไม่รุ้สึกเลย ท้อง2

15w ตอดทั้งวันเลยค่ะ ตอดเก่งมาก

บ้านนี้ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ 16w4d

VIP Member

บ้านนี้ตอดตอน 15 week กว่าๆค่ะ

VIP Member

น้องแข็งแรงค่ะ ดีแล้ว