39 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนนี้17+2 รอลุ้น15พ.ค.นี้ค่ะเพราะเจาะเลือดตรวจโคโมโซมเด็กไปค่ะรอผลตรวจจะทราบเพศลูกที่เเท้จริง100%ค่า บ้านนี้ตื่นเต้นมากค่ะ

ของเรา 12 สัปดาห์ ตรวจเลือดค่าาา ถ้ารอซาวน์คงไม่เห็น น้องหันก้นให้ลุงหมอทุกครั้งเลย 55555

หมอให้ตรวจตอนอายุครรภ์ครบ​ 12 สัปดาห์ค่ะ ตรวจโคโมโซมแล้วก็รู้เพศได้เลยค่ะ

VIP Member

อาจเป็นเพราะน้องเป็นเพศชายเเน่เลยค่ะ เลยเห็นเพศไว😍😍

บ้านนี้หมอบอกเพศหญิงแต่ไม่100% ลุ้นเหมือนกันค่ะ

23+3 หมอนัดวันนี้รู้ผล 100%แล้วค่ะ ผช ท้องแรก

33weekแล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะซาวค์4ครั้งแล้ว

ซาวค์ตอน35 สัปดาห์ค่ะ หมอบอกน่าจะผู้หญิง

Super Mum

บ้านนี้รู้ตอน 13 วีคค่ะ ตรวจนิฟตี้ค่ะ

8เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเลยจ้า

บ้านนี้รู้เพศน้องตอน20wค่ะ