19 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนแรกจะท้องผูกแต่ไม่รุ้ตัวเองก้ซื้อยาระบายมากินล่ะก้ท้องเสียหนักมาก และก้เนื่อยเพลีย ไม่ยากทำอะไรยากนอนย่างเดียว แล้วตื่นเช้ามาอ้วกกินไม่ไม่ได้ กินอะไรเข้าไปอ้วกออกหมดแม้กะทั้งน้ำยังอ้วก

บ้านนี้ก็ท้องแรก จ้า เหม็นไปหมด ทุกอย่างเลย หน้ามืด เวียนหัว กินไรก็ไม่ค่อยได้ คลื่นไส้ อาเจียนทั้งวัน น้ำหนักลดไป7โล ตอนนี้ 13w3d อาการอื่นๆยังคงเหมือนเดิม แต่เริ่มกินได้แต่กินได้แต่นมผักกับผลไม้ จ้า

แรกๆจะคัดเต้านมค่ะ พอเข้า6weeksมีอาการแพ้ท้อง เบื่ออาหาร คลื่นไส้ น้ำหนักลดลง3กก. มีอาการท้องอืด ท้องผูก กรดไหลย้อน พอเข้าช่วง4เดือน อาการทุกอย่างดีขึ้นมากค่ะ

มีอาการคล้ายกันกับตอนที่จะเป้นประจำเดือนเลยค่ะคัดเต้านมปวดหน่วงท้องน้อยหงุดหงิดมากค่ะ เบื่อง่ายไม่อยากเจอผู้คนเลยค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนไม่มาแล้วมีอาการปวดท้องน้อยด้านซ้ายค่ะปวดมากเวลายืนหรือเดินมากๆเลยซื้อที่ตรวจมาตรวจดูสรุปท้องค่ะ

VIP Member

เวียนหัว อาเจียนกินอะไรก็อ้วกออกหมด เพลียขี้เกียจทำอะไรนอนได้ทั้งวัน บ้านนี้หายแพ้ตอนช่วงเข้าเดือนที่3จ้าา

VIP Member

ประจำเดือนขาด อาเจียนตอนแปรงฟันคะ เลยซื้อที่ตรวจมาตรวจคะ หลังจากรู้ผลว่าท้องก็แพ้แหลกลานเลยกัน

ง่วงค่ะ เพลีย นอนเยอะ รู้สึกเบื่ออาหารค่ะ และอาเจียนตอนช่วงเช้ามืด-เช้า

VIP Member

อาเจียนจนน้ำย่อยออก ไม่หิวอะไรเลยค่ะ เหมือนกำลังจะตาย

ขออนุญาตนอกเรื่องนะคะ ชอบเซฮุนเหมือนกันเลยยย💕