11 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราได้กินน้ำตาลทั้งหมด 3 รอบ รอบแรก 50 กรัม รอบต่อไปและต่อไป รอบละ 100 กรัม โดนหมอเจาะแขนจนพรุนอ่ะ สรุปไม่ได้เป็นซักกะหน่อย 😔 ที่โดนเจาะซ้ำซากเพราะมันมีค่าน้ำตาล เกินมาแค่ 1 ค่า

บ้านนี้คุณเเม่ก็โดนกินน้ำตาลเหมือนกันเลยคะ ค่าน้ำตาล 164 กินน้ำตาลตอน 3เดือน กับ 6 เดือน เเต่ผลออกมาหมอบอกไม่ได้เป็นเบาหวานจ้าาา

198 ค่ะ แต่ไม่เป็นเบาหวานค่ะ แต่หมอก้ให้คุมน้ำตาล

155ค่ะกินน้ำตาลมาสามเดือนล่ะค่ะห้าครั้ง

กินเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้เป็นเบาหวานจ้า

โดนไป 200 กว่า 2 ครั้ง กับ 100 กว่า 2 ครั้งเลยค่า

ึค่านำ้ตาล144นี่คือเป้นเบาหวานหราาค่ะ

VIP Member

145 ไม่เป็นค่ะ แค่เสี่ยงหมอให้คุมอาหาร

กินค่ะ มี109 ไม่เป็นเบาหวานค่ะ

ค่าน้ำตาล 122ค่ะ รอดค่ะ😁