99 ตอบกลับ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะอยู่แต่ซ้าย ผู้หญิงจ้า

เป็นคะ บ้านนี้อยู่ซ้ายตลอด คลอดออกมาเป็น ญ

ของบ้านนี้ดิ้นแค่ตรงกลางกับฝั่งขวาค่ะ

บ้านนี้ด้านซ้ายเหมือนกันค่ะได้ผู้ชาย

นี้ซาวหมอบอกเห็นเพศแต่ขอปิดบังไว้ ให้ลุ่นทเอามีแต่คนบอก ได้ผช นี่ก้ลุ่นคือกันจร้า

เป็นคะ ชอบดิ้นอยู่ฝั่งซ้าย ซาวได้ ผญ คะ

ซ้ายเหมือนกันจ้า มีแต่คนทักว่าผู้หญิง

ซ้ายตลอดเหมือนกัน ท้องแรก ผู้ชายค่ะ36+

บ้าน​นี้​ลูกชาย​ชอบอยู่ฝั่งขวาค่ะ😍

ซ้ายเหมือนกันค่ะ ชาย นอนลำบากมาก

บ้านนี้น้องชอบดิ้นอยู่ฝั่งขวาค่ะ