58 ตอบกลับ

ถ้าลงสำเร็จเเร้วจะขึ้นยังไงค่ะ ของเเม่บ้านนี้เวลาลงเสร็จเขาไห้เลือกรูปภาพ

ได้จ้า ใช้ดีเลยซื้อใช้ต่อ แต่ใช้เป็นตอนกลางวันค่ะ กลางคืนมามี่ออแกนิค

พรึ่งได้วันนี้เลยคะเสียดายกดไซร้ผิด จะเอา NB แต่กดเลือกไซร้.S มาเเทน 5555

เหมือนกันค่ะ🤣

ได้แล้วค่ะ เมื่อวานนี้ คือให้เยอะจริงยี่ห้อนี้ ดีมากๆค่ะ

เป็นเดือนแล้วค่ะ นานกว่ายี่ห้ออื่น แต่ได้เยอะกว่า

ลงทะเบียนยังไงค่ะตอนนี้ตั้งท้องได้8เดือนแล้วค่ะ

พิมพ์ในกูเกิ้ลว่า เว็บสมัครของฟรีเเม่เเละเด็กเดี๋ยวก็ขึ้นเว็บให้สมัครค่ะ

แม่ได้ตอนไหนค้ะตอนคลอดหรือก่อนคลอด

ของเรายังไม่ได้เลยแต่เจ้าหน้าที่โทรมาแล้วเป็นของเอนฟาโกลด์

VIP Member

ได้เเล้วคะ สนใจหน้าโพสเรามีลิงค์น้า

หน้าโพสคะ

ลงทะเบียนไปหลายที่เลย ไม่ได้สักที😂

ใช่ค่ะพึ่งได้อันเเรกลงไว้ตั้งเยอะ🤣

ลงทะเบียนไปแล้วยังไม่ได้เลยจ้า

ได้เมื่อ2เดือนที่แร้วคะ ใช้ดีคะ