282 ตอบกลับ

ของเราตรวจตอน17วีคค่ะ อายุ25เป็นการตรวจคัดกรองค่ะประเมินความเสี่ยงไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายน่ะค่ะ ที่ รพ รัฐ

อายุ34ย่าง35หมอแนะนำให้เจาะน้ำคร่ำเหมือนกันค่ะตอนสี่เดือน26ก.พ.นี้ไปให้คำตอบหมอค่ะพร้อมถามค่าใช้จ่ายค่ะ

เห็นคำถามแบบนี้ ยอมรับว่าจิตตกค่ะ 38ปี ไม่ได้ตรวจ 12,000 ตังไม่มี ลุ้นๆคลอดเดือนนี้ค่ะ ยอมรับผลที่จะออกมาคะ

ของเค้าตรวจฟรีค่ะเพราะว่าปีนี้เขาให้ตรวจทุกช่วงวัยเเล้วเราไปฝากครรภ์ตามกำหนดด้วยท้องแรกค่ะ

ตรวจแบบไหนค่ะถ้าน้ำคร่ำ4000ถ้าเจาะเลือด10000 แต่อายุไม่ถึง35ไม่น่าจะเจาะนะค่ะ เพราะคนที่เจาะสวนมาก35ขึ้นไป

เราอายุ24 เจาะเลือดแบบถูกๆ ของฟรี ผลออกเสี่ยงสูง 1:80 สุดท้าย เจาะนํ้าครํ่า เสีย3500฿ 🤣 ผลออกปกติค่ะ โล่งมากก

บ้านนี้ แม่อายุ 36 จ้า ไปตรวจตอน18 w จ้า ที่ รพ.ศิริราชไปคลีนิคนอกเวลาจ้า เสียไป6พันกว่าๆค่ะรวมไปฟังผลนะคะ

อายุ 30 ค่ะ ตรวจเลือดจากคลีนิคพบว่าเสี่ยงสูง หมอให้เจาะน้ำคร่ำรพ.รัฐ 3,500 บาทค่ะ ผลออกมาปกติสบายใจไปเลยค่ะ

ช่ายคะ.เหมือนกัน มีความเสี่ยงด้วย.ขอคำแนะนำ หน่อยนะคะ

15,900 ตรวจนิพตี้ โรงบาลจุฬา อายุ 40 ปีจ้า ท้องแรกจ้า ผลปรกติ รู้เพศ และ ตรงด้วย ตอนนี้น้อง 4 เดือนแล้วคะ😊

อายุ30คร้...ตรวจ รพ.รัฐ ฟรีคร้. แต่มีความเสี่ยงสูง หมอแนะนำตรวจNIFTYคร้ผลออกมาปกติคร้เสียค่าตรวจเอง14000