17 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกก็แฝด นอนลำบากมากค่ะ จะเข้าเดือนที่7แล้ว เวลาเดินก็ลำบากมากค่ะ ลุกก็ต้องมีคนช่วยค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่

ช่วงนี้ท้องขยายเจ็บสะดือมากเลยคะ เด็กๆตัวโตขึ้น ทั้งดิ้น ทั้งโก่งตัว ท้องตึงมากโก่งทีน้ำตาแทบจะไหล

อารมณ์เดียวกันเลยค่ะ ท้องแรกก็แฝด นอนลำบาก หายใจยังเหนื่อยแล้วก็กังวลมาก..แต่สู้ๆนะคะ✌️

สู้ๆค่ะแม่ ดูแลตัวเองดีๆนะคะยิ่งลูกแฝดด้วยเหนื่อยแย่เลยขนาดคนเดียวยังแย่เลยค่ะ

ท้องแฝดเหมือนกันค่ะกำลังเข้าเดือนที่6 เริ่มลุกนั่งนอนลำบากไปหมดค่ะ

TapFluencer

ท้อง​แฝดประคับประคอง​ตัวระมัดระวัง​ตัวเยอะๆนะคะแม่​

สู้ๆนะคะ แม่บ้านนี้ก็นอนพิกไปพิกมา และลุกฉี่บ่อยมากค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ บ้านนี้คนเดียวยังแย่แอบอิจฉานิดๆ☺️

สู้ๆจ้าคุณแม่ต้องอดทนเพื่อลูกนะคะ

สู้ๆค่ะ ความสุขx2 ✌✌

สู้ๆนะคะคุณลูกแฝด