8 ตอบกลับ

33Wเหมือนกันค่ะแม่ ไม่มีเพศสัมพันธ์เลยตั้งแต่รุ้ว่าท้องวันนี้มีเลือด แล้วก็มีปวดท้อง แต่ไม่ปวดท้องถี่ กลัวท่องจะออกก่อนกำหนดมากค่ะ

ถ้าไม่มีเลือดออกก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่ทำบ่อยๆก็เสี่ยงเหมือนกัน

พอไม่ให้ก็อีกเรื่อง😅คุณพ่อทำงานเหนื่อยๆอยากปลดปล่อย🥹แต่ดีที่แม่ไม่มีภาวะเสี่ยงอะไรค่ะ

รุ้สึกอึดอัดมากตอนท้องแก่ พ่อไม่กล้าปล่อยในเลย กลัวโดนลูก

ทางนี้ก็ปล่อยนอกเหมือนกันค่ะ🥹

บ้านนี้34+5 พ่อยังไม่หยุดตามน้องเลยค่ะ แอบกลัวๆเหมือนกันค่ะ😅

ท้องแรก บ้านนี้ก็บ่อยยันคลอดจ้า สรุปคลอดตอน40Wจ้า

ตอนนี้ 31w คุณพ่อก็ยังจัดเหมือนเดิม แต่จัดแบบเบาๆค่ะ

ค่ะ ใช่ค่ะ

บ้านนี้32วีค พ่อตามทุกวัน

ไม่เป็นไรค่ะแม่