21 ตอบกลับ

แฝด ช/ญ ค่ะ คลอด 35วีค ช.1600g ญ.1845g แฝดชาย มีภาวะน้ำคร่ำเหลือน้อย กลัวไม่รอดหมอเลยสั่งผ่า ค่ะ ช. อยู่โรงบาล 19วัน ญ.อยู่โรงบาล 9วัน ตอนนี้ 1เดือน 14วันแล้วคะ

สู้ๆจ้าคุุณแม่

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ น่ารัก​มาก​เลย​ค่ะ​ ขอให้​น้อง​และ​แม่​สุขภาพ​แข็งแรง​เลี้ยง​ง่าย​ๆนะคะ

ขอบคุณมากๆจ้า

บ้านนี้ได้เเฝด ญ/ญ เลยค่ะ อยากได้เเฝดช/ญ จังเลยค่ะเเม่❤️คุ้มมากค่ะ🥰ยินดีด้วยค่ะเเม่

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่กับน้องๆสุขภาพแข็งแรง และขอให้น้องๆเลี้ยงง่ายๆค่ะ

คุนแม่ 37 วิก เต็มพอดีหรอค่ะ คลอดน้องหรือกี่วิก แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะลูก

คลอด37+1วีคค่ะ

VIP Member

น่าเกียดน่าชังมากๆเลยค่ะ แรงแข็งทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะครับ น้องน่ารักมากครับ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงๆทั้งคู่นะคะ

อยากมีลูกแฝดบ้าง ยินดีกะแม่ด้วยค่ะ

ขอบคุณจ้า

ยินดีด้วยจ้า เด็กๆน่ารักมากค่ะ

ขอบคุณครับ/ค่ะ