12 ตอบกลับ

เป็นค่ะ นอนไม่หลับเหมือนกันเลย รู้สึกอึดอัด หายใจไม่เต็มปอด ปวดหลังมาก คือตื่นมาตอนเช้าเพลียมากเลยค่ะ 28สัปห์ดาแล้วค่ะ

เป็นค่ะนอนไม่หลับ รู้สึกอึดอัด ปวดหลัง ต้องนอนตะแคงสับไปมาและก็ลุกเข้าห้องน้ำ จะหลับก็จะเช้าเเล้วเเละก็เพลียมาก

6เดือนเหมือนกันค่ะนอนไม่หลับลูกก้อดิ้นอิแม่ตาสว่างเลยค่ะจะมาง่วงตอน6โมงเช้าอิแม่ทำงานก้อหลับไม่ได้สรุปไม่ได้นอน

เป็นเหมือนกันค่ะ ของเราเพิ่งเป็นได้ประมาณ 1 อาทิตย์ นอนตี3 ตี4 ทุกคืน กลางวันง่วง แต่ก็นอนไม่หลับค่ะ

Super Mum

เป็นตั้งแต่4เดือนค่ะ ตอนนี้39w แล้วค่ะ ไม่มีวิธีเลย นอกจากหาอะไรฟังเพลินๆ ก็จะหลับไปเอง ค่ะแม่

VIP Member

เพิ่งเป็นตอนเข้า6เดือนค่ะ นอนในท่าที่สบายที่สุด อากาศเย็นๆ ดื่มนมอุ่นๆ

แม่ลองดื่มนมอุ่นๆก่อนนอน แช่เท้าด้วยน้ำอุ่นก่อนนอนนะค่ะ จะช่วยได้

แม่บ้านนี้ตี1ตื่นมากินคะกินเยอะๆแล้วก็กลับไปนอนหลับตื่นอีกทีตี4

เปิดเพลงฟังเพลินๆช่วยได้นะบ้านนี้ฟังทุกวันเลยค่ะ28 w6dค่ะ

เป็นได้ค่ะแม่ บางคนนอนไม่หลับเพราะท่านอนไม่สุขสบาย