39 ตอบกลับ

ท้องโตมากเลยค่ะ...ของเรา29วีคเหมือนกัน..ท้องยังเล็กยุเลย

แม่ท้อง2แล้วคะน่าจะใหญ่กว่าท้องแรกคะ

TapFluencer

ถ้าเป็นผู้หญิงท้องกลมค่ะ ถ้าเป็นผู้ชายท้องจะแหลมค่ะ

เราก้ท้องกลมแบบนี้ แถมไม่โทรมด้วย ได้ชายค่ะ 😊

บ้านนี้ก้อแพ้คะแต่ไม่มากน้ำหนักลงไป6โล

เดาไม่ถูกค่ะ เพราะ บ้านนี้กลมทั้ง 2 ท้องเลย

เราท้องแหลมผชค่ะ​ นี้ท้องแบนถ้าจะผญ

Super Mum

ขอเดาน่า ญ นะค่า รอผลซาวด์อีกทีนะค่า

อยากได้ ผญ เหมือนกันคะ ซาวทีไรลุ้นทุกทีไม่เห็นเลย

TapFluencer

นี่ท้องกลมได้ชายค่ะ..น่าจะชายนะค่ะ

สามีก็ชอบเด็ก ผญ. ค่ะ..🤣แต่ได้ชายแระ

เดาน่ะค่ะ ท้องคลายๆกัน ผู้หญิงจ้า

VIP Member

หญิงแน่เลยค่ะ ท้องกลมแบบนี้😁

ท้องเหมือนกันเลยค่ะ ได้ลูกสาว💕

แม่ก้ออยากได้ผญคะ