39 ตอบกลับ

เราว่าผญ.ค่ะ​ เพราะบานออกรอบข้างหมดเลย​ ท้องชายจะป้อมๆหน่อยค่ะ​ ยังไงซาวด์​แล้วมาเฉลยด้วยนะคะรอลุ้นค่ะ

ได้คะ ซาวทีไรไม่เคยเห็นเลยแม่อยากได้ ผญ มากคะ

เดาไม่ถูกค่ะ ท้องแรกเราก็กลมออกข้างแบบนี้ได้ ญ. ท้อง2 ก็ลักษณะเหมือนกันเลย แต่ได้ ช. ลองเดาว่า ผญ. นะคะแม่

ของแม่ท้องแบบนี้เลยพอซาวผลออกมาผู้ชายเฉยเลย..เขาทายว่าผู้หญิงกันเพ..รอลุ้นตอนเกิดอีกที5555ว่า ญ. ช

คงต้องรอลุ้นอย่างเดียวคะ

ไม่แน่ใจค่ะแต่ดูๆทรงท้องแบบนี้น่าจะเปน ญ แม่บ้านนี้ก็ท้องทรงนี้เลยค่ะ บ้านนี้ได้ ผญ

VIP Member

รักษาสุขภาพ และบำรุงครรภ์ให้แข็งแรงพร้อมยิ้มรับสมาชิกให้ให้ปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ

ท้องแรก ท้องแบบนี้เลยค่ะ ได้ผู้หญิงค่ะ แต่ต้องรอลุ้นอีกทีตอนท้องนะคะ😁

ถ้าแม่อยากได้ ผู้หญิง มีสิทธิ์ได้สมใจอยากเลยค่ะ😄

ผู้หญิงแน่เลยจ้า ของเราก็ท้องแบบนี้เลยรู้เพศตอน7เดือนจ้า

ผู้หญิงแน่ค่ะแม่ท้องแรกบ้านนี้สะดืองายแบบนี้ได้ผู้หญิงค่ะ

อยากได้ผญเหมือนกันคะ รอลุ้น

ท้องคล้ายกันเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศแต่ใจอยากได้ผู้หญิงมากก😂

ขอให้ได้นะคะ

ต้องซาวค่ะ ท้องแหลม ท้องกลมใม่สามารถบอกเพศลูกใด้ค่ะ