10 ตอบกลับ

เราไปซาวด์ตอน 12w 5d เห็นจู๋ลูกแต่หมอบอกว่าก็ยังไม่ชัวร์ ต้องรอดูอายุครรภ์มากกว่านี้ เราตรวจรพ.เอกชนเลยเห็นชัดมากๆค่ะ อยากได้ลูกผชพอดี วันที่ 11 เดือนหน้าตรวจนิฟตี้ค่ะ

ของเราไม่แพ้เลย แต่ไม่กินหวานกินแล้วเลี่ยน😅 ยังไม่รู้เพศเลย เลยลองซื้อ เบกกิ้งโซดามา ตอนท้องแรกทำตงอยุ่ค่ะ แต่ท้องนี้ไม่แน่ใจจะตงไหม

จะได้ญ รึ ช ค่ะ

ขอเดาว่าผู้หญิงนะคะ 😅 ถ้าตรวจนิฟทราบเพศเลยค่ะ แต่ถ้าซาวน์ช่วงนี้ยังไม่แน่ใจว่าจะมองเห็นรึเปล่าค่ะ

14+4วีคค่ะ แพ้แค่ช่วง1-2เดือน ชอบเส้น เผ็ด ไม่ค่อยกินข้าวเบื่อมาก😂 ลุ้นยุค่ะว่า ช.หรือ ญ

ของเค้าซาวด์ตอน13W เห็นจู๋ชัดเลย ถ้าเป็นผู้ชายน่าจะเห็นไวกว่าผู้หญิงนะคะ🥰❤️

บ้านนี้ก็14สัปดาห์เหมือนกันจ้าท้องแบบนี้เหมือนกันจ้า

บ้านนี้15wพึ่งซาวมาก็ยังไม่รู้เพศเลย

TapFluencer

ขอทายว่า ญ.ค่ะ

ตรวจnipt ค่ะ รู้เลย

รพ.รัฐมีตรวจไหมคะ

หญิงค่ะ