9 ตอบกลับ

เป็นสัญญาณเตือนแล้วค่ะ อีกไม่เกิน 2 สัปดาห์ค่ะแม่ ก็ได้เจอหน้าน้องแล้วคะ

33+3เป็นเหมือนกันค่ะแม่นานๆเป็นที ได้แต่บอกตัวเองว่าทนเพื่อลูก สู้ๆนะคะ🥰

ทางนี้เริ่มปวดตั้งแต่31วีคเลยค่ะ ตอนนี้34+6วีค ปวดมากเลาลุกจากที่นอน

ตอนกลางคืน ฉี่บ่อย ยิ่งเดินเข้าห้องน้ำทั้งคืน ปวดเฉิงกานมากค่ะ 35 w

ตอนนี้เป็นอย่างใงบ้างคะอัพเดตหน่อยจ้าแม่เผื่อเป็นความรู้ค่ะ

เป็นยังงัยบ้างแม่ อัพเดทหน่อยคะ กำลังหน่วงๆท้องเลยทางนี้

เป็นวันนี้เลยตกใจนึกว่าจะคลอดแล้ว

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

จริงหรอคะ 34w ปวดเอว ปวดหลัง ปวดเชิงกราน อ้าขา ยกขาปวดมากเลยค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่