5 ตอบกลับ

ทางนี้ 38 W 5d มีตกขาวสีน้ำตาลใกล้คลอด เจ็บท้องบ้าง ไม่บ่อย หมอนัดใช้ยาเร่งวันอาทิตย์นี้ค่ะ หมอบอกว่า ไม่ได้เจ็บ ว่าซ่าน 5555 แต่อ่านรีวิวเยอะว่าเจ็บ แต่เอาล่ะ วันอาทิตย์นี้รู้กัน

เราน้ำแตก แต่ไม่เจ็บท้อง มีเลือดออก เราเลยโดนเร่งคลอด ก้ปวดท้องเพิ่มเรื่อยๆ ก็เจ็บท้องคลอดล่ะค่ะ แต่มันแทบขาดจัย ตอนปากมดลูกเปิดครบแล้วเค้าจะออกมา แต่พอออกแล้วโล่งสุดๆ ค่ะ

เหมือนกันคะ39+1แล้ว ไม่มีอาการอะไรเลย ท้องก็ไม่แข็งบ่อย ลูกดิ้นปกติ ให้พ่อตามเมื่อคืน ก็ดิ้นยิ่งกว่าเดิม แต่ไม่ท้องแข็งเลย กำหนดคลอด27นี้ แต่หมอนัดเร่ง24นี้แล้วคะ

ดีจัง จะได้เจอน้องแล้ว 😊😊

เหมือนกันเลยคะแม่ 39วีค เงียบมาก มีแต่ท้องแข็ง

ใช่คะแม่

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้40wเเล้ว

40 w ยังเงียบ โห๊จะโดนยาเร่งไหมอ่า

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

อยากแตกแล้วววว 😁✌✌