9 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดตั้งแต่ 07.00 มีเลือดซึมๆ ไปหาหมอ บอกปากมดลูกยังไม่เปิด ให้กลับบ้าน ตอนนี้ยังปวดท้องน้อยอยู่เลยค่ะ เริ่มมีมูกเลือดแล้ว

ถ้านานขนาดนั้นไปหาหมอดีที่สุดคะ บ้านนี้ก็แข็งคะ พอได้พักก็คลายคะ อย่างมากไม่เกินครึ่ง ชม. คะ (35w)

เป็นเหมือนกันเลยค่ะตั้งแต่ตอนบ่าย​ ตอนนี้นี่ยังท้องแข็งเป็นปั้นๆอยู่​เลย​ 32+2​ วีค

ไปหาหมอเถอะค่ะ หมอให้คำตอบได้ดีที่สุด อย่ารอจนสายเกินไป

กี่วีคแล้วค่ะ ไปหาหมอดีกว่าค่ะ เผื่อจะคลอด

ไปหาหมอนะค่ะ ... คำตอบที่ดีที่สุด

ท้องกี่วีคแล้วค่ะ

ไปหาหมอดีกว่าจ้า

32ค่ะ