21 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด14ก.ย. ตอนนี้36+4แล้วค่ะ. มีเจ็บท้องบางๆเหมือนกัน ปวดขาหนีบมากเวลาเดินหรือลุกขึ้นจากที่นอน. ส่งใสจะไม่ถึงกันยา

แม่บ้านนี้มีเจ็บเตือนตั้งอายุครรภ์ได้36วีค5วันแล้วคะแต่ก้อไม่คลอดซักที​ คลอดตอน41วีคคะเลยกำหนดคลอดมา1อาทิตย์คะ

ท้องม่เเข้ง..ปวดเหมือนปจด.บ่อย..ตกขาวเยอะขึ้นเริ่มมีมูกขาวบ้างเเต่ม่มากก..6ก.ยจ้าา

วันที่3เจ็บเตือนเหมือนกันค่ะแต่ไม่มีน้ำเดินหนือมูกเลือดเลยอยากเหนจะแย่แร้ว

37+2​ 9กันยา​ เงียบอยู่เลยค่ะ​ แต่เริ่มปวดท้องน้อยบ้างแล้ว​ มาเป็นพักๆค่ะ​

บ้านนี้ 36w1d ค่าา มีแค่ท้องแข็งเพราะโก่งตัว เจ็บร้าวขาหนีบตอนนอน

บ้านนี้ 23 ก.ย.จ้า สอบถามหน่อยจ้า เจ็บท้องเตือนอาการเป็นแบบไหนคะ

จะเจ็บแบบ ปวด ปจด คะ เจ็บๆหายๆคะ

บ้านนี้ก็อาการเหมือนแม่เลยค่ะ อยากจะแตกแล้วเหมือนกัน 😊

36W วันนี้พอดีค่ะ 2020.08.21 กำหนดคลอด 18กันยา ตื่นเต้นมากค่ะ

อยากแตกแล้วเหมือนกัน. นัดผ่า 30 สค ถ้าไม่ยอมออกเอง