14 ตอบกลับ

กังวลทำไมค่ะ​ แค่ลูกสมบูรณ์​แข็งแรงตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะ​ ไม่ต้องไปสนใจใครบอกว่าท้องเล็กแล้วลูกจะตัวเล็ก​ ไม่เกี่ยวกันค่ะแม่​ ไม่ต้องกังวล

อย่าไปเคลียดค่ะ บ้านนี้ก็ท้องเล็กแต่ดิ้นทีนี่ตกใจเลย ใครเห็นก็ทักท้องเล็กเนาะ ท้องไม่เห็นใหญ่เลย ก็ได้ยิ้มๆให้เค้าไป

บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะ แต่ไม่ได้กังวลอะไร เพราะไปตรวจน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ ไม่มีอะไรผิดปกติ ก็สบายใจได้นะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-76739)

บ้านนี้ก็ท้องเล็กคะ ท้องเล็กไม่สำคัญ ของให้ลูกแข็งแรง ต่อนี้ 36+1 แล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ ถ้าน้ำหนักตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องกังวลนะคะ

บ้านนี้35wท้องก็เล็กจ้า ลูกแข็งแรงโตตามเกณฑ์ทุกอย่าง ดิ้นดีมากจ้า

บ้านนี้ก้อท้องเล็กค่ะ ท้องใหญ่ตอนใกล้คลอดค่ะ นน.น้อง 3750 gค่ะ

ถ้าน้องน้ำหนักตาทเกณฑ์ก็ไม่ต้องห่วงค่ะ กินบำรุงไป

บ้านนี้ก็ท้องเล็กคะ แต่ลูกดิ้นดีก็เลยไม่กังวล