12 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2เหมือนกัน ออกตอน5เดือนค่ะแม่ น้องจะตัวเล็กหรือใหญ่ที่ได้อยู่ที่ขนาดท้องนะคะ😊😊😊

ท้องเวลาเท่ากันเลย ท้อง2เหมือนกัน ไม่มีออกเลยค่ะ จะออกนิดหน่อยตอนกินอิ่มแค่นั้น

บ้านนี้จะ6เดือนแล้วค่ะท้องเล็กมากจนคนทักว่าท้องจริงหรือป่าวทำไมมันเล็กจัง😅

น้องยังเท่าเม็ดมะยมอยู่เลยค่ะ ที่เห็นคือของแม่ไม่ต้องกังวลนะ

Super Mum

อันนี้ของแม่หมดเลยค่ะ 7wน้องจิ๋วมาก แค่ประมาณ 3 มิล

พึ่งมาออกเมื่อ จะ 6 เดือนเองค่ะ🤣🤣🤣 ท้องเล็กมาก

ไม่เล็กค่ะบ้านนี้ท้องออกตอน5เดือนค่ะแม่

กินอิ่มท้องจะไหย่แต่เวลาย่อยใปหมดแล้วก้อใม่เหมือนคนท้องเรยคะกังวลมาก

ท้องบ้านนี้กว่าจะออกก็5-6เดือนเลยค่ะ😅

บ้านนี้5เดือนยังเล็กอยู่เลยจ้า

บ้านนี้ยังไม่ออกเลยค่