12 ตอบกลับ

ท้องเเรกก็จะไม่ค่อยออกเเบบนี้เเหละค่ะ คุณเเม่34สัปดาห์เเล้ว ท้องเท่ากับบ้านนี้เลยเเต่บ้านนี้22สัปดาห์เอง ท้องเเรกเหมือนกันจ้า

ไม่เล็กค่ะ บำรุงน้องตลอดค่ะ น้ำหนักน้องต้องตามเกณฑ์ค่ะ

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

โอเคค่า

บ้านนี้ 36+3 พฤศจิกายนเหมือนกัน โดนบ่อยคนทักว่าเล็ก แต่ก็ไม่เคยแคร์ น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ดีก็พอค่ะ

จริงคะ นี่ไม่เล็กเลยนะคะแม่

บ้านนี้34+4ท้องเล็กแม่นำ้หนักน้อยด้วย พยามไม่คิดมากกินของที่มีประโยช์ น้องจะได้แข็งแรง

บ้านนี้ 33w ก็โดนคุณหมอทักว่าท้องเล็กค่ะ แต่นน.น้อง ไม่เล็กตามท้องค่ะแม่

บ้านนี้34วีค4วันจ้ามีแต่คสทักว่าท้องเล็กมากแบบกังวนมากกลัวน้องตัวเล็ก

เหมือนกันเลย บ้านนี้ก็กังวล 😅

บ้านนี้33w เหมือนตัว เหมือนท้องจะระเบิดเลยค่ะ คันมากๆเลย

34+2เล็กเหมือนกันค่ะส่วนตัวเป็นคนอวบท้องแรกจ้า

TapFluencer

35 2 แม่ตัวเล็กแต่ท้องใหญ่มาก555

เรา34+3ก็เท่านี้ค่ะ