33 ตอบกลับ

บางคนก็4หรือ5เดือน บางคนก็6เดือนค่ะ ท้องไม่ใหญ่ตอนสองเดือน เพราะน้องยังตัวเล็กนิดเดียวค่ะ

ท้องสองเดือนยังไม่ออกหรอกค่ะขนาดสามเดือนยังไม่ออกเลยจะรีบไปไหนค่ะใจเยนเดียวก้อใย่เอง

VIP Member

น้องตัวเท่าเม็ดถั่วเองค่ะ จะเริ่มท้องออกตอน4เดือน จะเริ่มใหญ่5-6เดือน

เราเอง4เดือนยังไม่ออกเลยแม่ เขาว่ากันว่า5-6เดือนถึงจะออก ค่ะแม่

6-7 เดือนนู่นค่ะ แม่ แต่ก็แล้วแต่สรีระ ของแต่ละคนด้วย จ้ะ

ตอนท้องแรกออก 6 เดือน ท้องสองนี่ 4 เดือนก็ออกแล้วค่ะ

เพิ่งจะ2เดือนเองจะกังวลทำไมค่ะเค้าออกกัน5-6โน้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ ท้องเเรกมีอะไรเเนะนำใด้เลยนะคะ

ของเรา4เดือนแล้วยังไม่ออกเลย ต้องรอ5-6เดือนค่ะ

2เดือนยังเป็นวุ้นอยุ่เลยป่ะจะเอาอะไรมาใหญ่