2 ตอบกลับ

เราท้องแรกแพ้​ กินอะไรเข้าไป​ ออกหมดเลยค่ะ​ แถมโทรมมากได้ผู้ชาย​ ท้องที่สองไม่มีอาการแพ้เลย​ ไม่โทรมเลยได้ผู้ชายค่ะ​ ท้องนี้ได้​ 11W ยังแพ้อยู่เลยค่ะ​ ไม่โทรมหน้าใส​ ผู้ใหญ่ทักท้องนี้น่าจะได้ผู้หญิง​ แต่ก็ไม่แน่ใจเลยค่ะ​ เพราะท้องแต่ละครั้งไม่เหมือนกันเลยค่ะ​ อยากได้ผู้หญิงมากค่ะ

ขอให้ได้ขอให้โดนค่ะ​

บ้านนี้ผู้ชาย2 ท้องนี้ก็หวังอยากได้ผู้หญิง แต่อาการแพ้ท้องหนัก เหมือน2ท้องที่ผ่านมาเลย 😅😅

ว้าวๆๆๆ เราต้องหวังคะ ทีมลูกสาว ขอให้ได้ลูกสาวคะแม่ 🫄🙏👩👩