5 ตอบกลับ

ปกติค่าแม่ ฮอร์โมนที่เกี่ยวกับการตั้งครรภ์จะเพิ่มขึ้นเยอะ อาจทำให้เป็นสิวได้ค่า บ้านนี้ก็มีสิวอักเสบขึ้นค่า

ขอบคุนจ้า

VIP Member

ของเค้า เต็มหลัง เต็มหน้า เลย 😅 แต่ คุนยายที่บ้านบอก เด่วคลอดก็ หาย หมั่นเช็ด ทำความสะอาดเอา คะ บ้านนี้

เเสบปวดไปหมดเลยค่ะ

เราก้อขึ้นค่ะ.. ไม่แพ้ไม่อ่ะไร แต่สิวขึ้นบ่อย เจบด้วย

ไม่เเพ้ท้อง..เเต่สิวนิมาเต้มค่ะ

เราไม่ขึ้นที่หน้าค่ะแต่ขึ้นที่หลังเยอะมากเลย

บ้านนี้ขึ้นหน้าหนักมากจ้า

บ้านนี้ท้อง ดำ ทั้งสิวเลยค่ะ ลูกสาว

พรุ่งนี้หมอนัดก้จะได้รุ้เพศเเร้วจ้า