14 ตอบกลับ

ท้องที่สามแล้วคะแต่ท้องเล็กมากเลยรึจะมีผลกับการเครียดและคิดมากด้วยคะเพราะเปนคนเครียดง่ายคะ

บ้านนี้2เดือน ท้องอร่ามเลยค่ะ เพราะเปนคนมีหน้าท้อง แถมคนที่4ค่ะ

VIP Member

สามเดือนยังไม่เห็นท้องค่ะ ของเราหกเดือนค่ะเพิ่งเห็น

นี่ก็3เดือนจ้า อย่าไปกังวลเลยค่อยๆให้เค้าพัฒนาไปนะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องออกช่วง 5 เดือนค่ะ อย่ากังวลนะคะปกติค่า

6เดือนท้องแรก แต่ลูกก็ตัวใหญ่ตามเกนค่ะ

ท้องแรกคะ ตอนนี้ใกล้จะ5เดือนแล้ว

VIP Member

ตอน3เดือนกว่าจ้า เหมือนกินอ่ม

บ้านนี้ท้องออกช่วง5-6เดือนค่ะ

ท้องจะเริ่มออกช่วง 5 6 เดือนคะ