20 ตอบกลับ

ช่วงท้อง7เดือนมีอาการวินเวียนหัว กินอะไรนิดน่อยก็อวกออกหมดแต่หิวตลอดกินเยอะก็ไม่ได้แน่นจุกจะอวกแม่บ้านใหนเป็นแบบนี้บ้างค่ะ ปกติมั้ยหรือยังไง#ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

3 กค. ค่ะ ยังไม่มีตรงไหนแตกค่ะ แต่ถ้าใกล้คลอดก็ไม่แน่จ้ะแม่จ๋า🤣🤣

บ้านนี้ท้องยังไม่แตก แต่เต้านมนี่ไม่รอดแล้ว 😂 กำหนด10ก.ค ค่ะ 💕

บ้านนี่นี้ทั้งท้องและเต้าไม่เหลือ😁😁

29 กค.ค่ะ ยังไม่แตกแต่น่าจะใกล้ละเพราะท้องแรกแตกไม่เหลือ55555

อันนี้แตกมากเลยค่ะท้องที่2ค่ะ

5เดือนยังไม่แตกเลยจ่ะ คงจะแตกตอนคลอด กลัวชิบหายเลย

9 กรกฎาคม 64 บ้านนี้หน้าอกแตก แต่หน้าท้องไม่แตก

เหมือนกันคะ หน้าอกแตกแต่ท้องไม่แตก

บ้านนี้กำหนดคลอดก็22 กรกฎาคมเหมือนกันค่ะ🥰🥰

24+5 ท้องยังไม่แตกค่ะแต่ส่วนขานี่ไปหมดแล้ว

23/07/64ไม่แตกเลยค่ะแต่ส่วนอื่นเริ่มมาแล้ว

บ้านนี้แตกทุกส่วนยกเว้นท้องจ้า 11 ก.ค

เหมือนกันเลยจร้าเเตกทุกส่วนยกเว้นท้องจร้า กำหนดคลอด11 ก.คจร้า