38 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องก่อนแล้วไม่แต่งแถมเลิกกันด้วยค่ะ คุณแม่อย่าเครียดนะคะ สู้ๆ ค่ะ

ไม่ผิดหรอก แต่ครอบครัวคุณแค่อาจจะรู้สึกผิดหวังในตัวคุณก็เท่านั้นเองค่ะ

คุณแม่อย่าคิดมากค่ะ. น้องเกิดจากความรักค่ะ. ไม่ต้องสนใจคนอื่น.สู้ๆๆค่ะ

ไม่ผิด เพราะเราก็ก่อนแต่ง. พอคลอดก็ไม่ได้แต่งด้วยซ้ำ พ่อทิ้งลูกไปก่อน

ไม่เห็นจะเป็นไรเลย ไม่เกี่ยวกัน ท้อง เป็นเรื่องน่ายินดี จะเสียใจทำไม

สู้ๆนะคะคุณแม่อย่าคิดมากนะคะ ใกล้คลอดแล้ว ขอให้คลอดง่ายๆน้า

VIP Member

อีกไม่กี่เดือนก่จะคลอดละอดทนหน่อยนะคะ

VIP Member

เดี๋ยวเห็นหน้าหลานจะลืมเราจ้าาา 555