51 ตอบกลับ

บ้านนี้กินทุกวันเลยคะ เพิ่มหวานด้วย ไม่ดีคะ อย่าทำตาม

กินทุกวันเลย ตั้งแต่ท้อง 3 วีค ณ. ตอนนี้ 39+2 แล้วยังกินคะ 😆

บ้านนี้กินทุกวันตั้งแต่ตั้งท้องจนน้องคลอดเลยค่ะ😂

บ้านนี้กินยันคลอดค่ะทั้งชาไข่มุกทั้งน้ำอัดลมค่ะ

เรากินมาจน23 สัปดาห์ปกติอยูานะคะ แต่กินไม่หวานมาก

บ้านนี้ดื่มชาเขียวกับน้ำอัดลมยันคลอดเลยค่ะ

อย่าดื่มเลยค่ะ พยายามกินอาหารที่มีประโยชน์

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะ 🤣 พยายามลดลงแล้วค่ะ

กินได้ค่ะแม่ แต่ห้ามกินเกินวันละ1แก้วนะคะ

บ้านนี้กินจนคลอดคะ😅แต่ทานน้อยๆหน่อยก็ดี