7 ตอบกลับ

เหมือนกันกับบ้านนี้เลยค่ะวันนี้ก็ไปซาวมาอายุครรภ์36 น้องหนักแค่2413ค่ะ คิดหนักมากทานไรก็ไม่ค่อยลงลูก

น้องออกมาโตข้างนอกได้ค่ะแม่ ไม่ต้องกังวล เราคลอดน้องตอน 37+4 น้ำหนักน้อง 2560 ค่ะ

เน้นอาหารที่มีโปรตีนค่ะแม่ เนื้อสัตว์ นม ไข่ กล้วย ถั่วต่างๆ

บ้านนี้ท้อง3 37 วีค 3,150แล้วค่ะ ท้องแรกคลอด3,830 ท้อง2 คลอด3,600

หมูทะ กุ้งเผา ปลาเผา ผลไม้ ส้ม ของหวานก็พวก เต้าส่วน ถั่วเหลือ

TapFluencer

ไข่ กล้วย น้ำเต้าหู้ เนื้อ โปรตีนต่างๆ ค่ะ

กล้วยน้ำว้า/นมถั่วเหลืองค่ะ

ลองเทียบดูนะคะ